Dukkan Bayanai

Gida> Labarai

Fa'idodin Amfani da Jakar Jakar Harshen Yara

Yara na iya zama kaɗan kaɗan; ga iyaye da yawa, kiyaye su na iya zama da ban tsoro. Babban fa'idar yin amfani da jakar abin ɗamarar yara shine kiyaye lafiyar ɗanku. Lokacin da yaranku ke kusa, zaku iya kare su daga cutar da kansu ko faɗa cikin haɗari.

An yi muhawara da yawa game da amfani da leash ga yara. Koyaya, fa'idodin amfani da jakunkuna na kayan doki sun fi rashin lahani.

Pieces masu haske da launi

Yaron ku yana girma kuma don haka, yana gina ɗabi'a. Idan ƙananan ku yana girma zuwa ɗan fashionista, za ku iya samun su jakar baya a cikin launi da zane da suka fi so, daga malam buɗe ido zuwa dinosaurs da iceman. Samun jakar baya da launuka masu haske da haske na iya ɗaga ruhin yaranku har ma da jan hankalin su don yin alama tare da fita waje.

Jakar baya Harness yana da Aiki

Ba wai kawai jakar jakar leda za ta sa yaronku ya kasance kusa ba, amma kuma hanya ce mai taimako don kiyaye yaranku lafiya, musamman idan kuna da yara ƙanana da yawa. Misali, mahaifiyar da ke son ketare titi tare da yara uku za ta fi yin amfani da jakunkuna na kayan doki.

Don haka, jakar baya ta kayan doki tana ba da hanya mai amfani ga iyalai masu tagwaye ko yara masu shekaru iri ɗaya don kiyaye su cikin aminci.

Ƙarin Ayyukan Jiki

Kiba babbar damuwa ce ta kiwon lafiya, kuma tana shafar yara. Ɗayan fa'ida mai mahimmanci na yin amfani da abin ɗamarar yara shine yana ba da damar yaron ya sami ƙarin motsa jiki. Yara ƙanana yanzu za su iya yawo cikin aminci kuma su motsa jiki. A gefe guda kuma, abin tuƙi na yara yana hana yara samun kowane nau'i na motsa jiki.

Yana Ba da damar Yara Kwarewa a Duniya

Yakamata a bar yara su bincika da sanin duniya. Harnesses suna ba da hanya mafi aminci don yin wannan. Yaronku na iya bincika abubuwan da ke kewaye da su yayin da suke cikin aminci. Yaran da aka ba wa ɗan adam 'yancin bincika muhallinsu suna koyon 'yancin kai tun suna ƙanana.

Sauƙin Motsi tare da Yara Bukatu Na Musamman

Harnesses na iya zama da amfani don motsi tare da yara masu buƙatu na musamman. Sau da yawa, yara masu autism, ADHD, da Down syndrome ba su da ra'ayi na haɗari kuma suna buƙatar ƙarin kulawa. Harnesses zai tabbatar da cewa ku nisantar da yaronku na musamman daga yanayi masu haɗari.

Horo Mai Gudu

Babu wasa, amma wasu yara suna tafiya da sauri. Ya zama mafi ƙalubale ga iyayen yara waɗanda suka raina abin hawan su kuma sun fi son tafiya ko gudu (mafi yiwuwa) su ci gaba. Kayan doki yana ba ku damar yin siyayya ko samun wasiku yayin tabbatar da cewa ɗan ku yana cikin aminci.

Ka Nisanta Masu Cin Gindi

Abin takaici, muna rayuwa ne a cikin duniyar da masu lalata suka wanzu. Kuna iya samun ɗanku a cikin kusanci kuma ku lura idan wani yana ƙoƙarin ɗauke su. Don haka, ɗayan hanyoyin kiyaye yaranku yayin waje shine ta amfani da jakar baya.

Ma'aji Ya Yi Sauƙi

Wannan kayan aikin aminci zai kiyaye ɗan ƙaramin ku lafiya kuma ya samar da isasshen ajiya don kiyaye abubuwan da yaranku suke bukata. Idan kuna tafiya ɗan gajeren tafiya, yana zuwa da amfani azaman ƙarin ajiya. Fiye da haka, jakar baya ta kayan doki ta zo tare da madaurin ƙirji wanda za su iya amfani da su har zuwa makarantar sakandare.

A matsayinku na iyaye, ya kamata ku ma ku bi abin da ya shafi yaranku. Wannan shine dalilin da ya sa ya kamata ka sami kayan aiki mai ɗorewa kuma mai dorewa. Anan akwai wasu mahimman fasalulluka waɗanda yakamata ku duba lokacin siyayya don jakar baya don ɗan ƙaramin ku.

Haushi

Kayan doki ya zo da salo daban-daban, kuma yana da mahimmanci a yi la'akari da abin da zai fi dacewa da ku da jaririnku. Idan kana da yaron da yake da karfi da sauri a kan ƙafafunsu, ya kamata ka sami kayan aiki tare da madaurin kirji biyu. Ƙirjin ƙirji guda ɗaya zai yi aiki mafi kyau ga ɗan ƙaramin aiki.

Tether mai dorewa

Muna ba da shawarar zuwa ga alama mai suna don amfani da kayan inganci da dorewa. Bincika sake dubawa daga masu siye kuma tabbatar da cewa an yi ƙarfin shirin tare da ƙarin kayan dorewa.

Ma'ajiyar Kyau

Ya kamata ku nemo jakar baya mai kyaun iyawa don adana diaper ɗin ɗanku da ƴan kayan wasan yara ko wasu kayan masarufi. Wasu daga cikin waɗannan kayan tsaro an tsara su tare da ajiyar waje don kwalabe na ruwa. Duk da haka, yana da mahimmanci kada ku cika jakar baya saboda hakan na iya yin nauyi da su.

madauri masu dadi

Jakunkuna masu kyau na kayan doki suna zuwa tare da madauri masu ɗorewa suna ba da ƙarin kwanciyar hankali ga ɗanku. Har ila yau, madaurin ƙirjin ya kamata ya rarraba nauyin jakar a ko'ina. Ƙarin fakitin yana ba da sauƙin amfani don ƙarin tsawon lokaci.

Mai saukin tsaftacewa

Tun da yara ƙanana na iya zama m, da yiwuwar jakar baya na ɗanku zai yi ƙazanta akai-akai. Don haka, yana da mahimmanci a sami wanda ke da kayan da ke da sauƙin kiyayewa. Muna ba da shawarar gano wanda za a iya wanke inji.

Abubuwan da za a iya cirewa don Kula da Iyaye

Ƙwaƙwalwar iyawa tana ba ku damar kiyaye ɗanku kusa da aminci, musamman a lokacin manyan taro da balaguron iyali. Wasu samfura suna da lakabin alamar suna da tsinke a baya don ƙarin tabbaci.

Yadda Ake Tsabtace Kayan Gudun Jakarku

Yi amfani da tawul mai danshi da ɗan wanka mai laushi don tsaftacewa da hannu. Ba a buƙatar sabulu na musamman. Kawai share duk wani kazanta, ko amfani da goga mai laushi don share duk wani datti.

Bari mai ɗaukar iska ya bushe. Na'urar bushewa ba ta dace da jakar baya ba. Na'urar bushewa na iya ɗaukar lalacewa idan akwai sandar ƙarfe a cikin jakar baya.

Ka guji amfani da injin wanki idan kayan doki yana da sandar karfe.

Ba mu ba da shawarar yin amfani da wanki ko bleach ba. Sabulun sabulu masu wuya suna yin haɗarin lalata ƙullun da masana'anta.

Kamar yadda yake tare da duk samfuran masana'anta, faduwa na iya faruwa akan lokaci a cikin rana.

Ajiye mai ɗaukar kaya a cikin gida, nesa da hasken rana kai tsaye, kuma a cikin busasshiyar wuri.

Muna yin jakunkuna masu inganci masu inganci da yawa kuma muna iya keɓance odar ku gwargwadon zaɓinku. Tare da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun abokin ciniki, muna tabbatar da cewa kowane abokin ciniki yana ba da sabis na ƙima da jigilar kayayyaki cikin sauri. Da fatan za a cika fom ɗin tuntuɓar don tuntuɓar mu.

Labaran Karshe

 • Kasance tare da mu a Cologne K+J Baby Product Fair 2023! Labarai masu kayatarwa daga FeeMe Childcare

  Bayan dogon lokaci na jira, FEEME Childcare yana farin cikin sanar da halartar mu a Cologne K+J Baby Products Fair, wanda aka shirya gudanarwa daga Satumba 7th zuwa 9th, 2023. Yayin da muke fitowa daga kalubalen da cutar ta haifar, w. ..

 • Oganeza Stroller: Yadda Ake Zaɓa Mafi Kyau

  Ɗaya daga cikin muhimman abubuwa a matsayin iyaye shine nemo mafi aminci kuma mafi sauƙi hanyoyin kula da jaririnku. Wannan yana nufin siyan abubuwan da suka dace don sanya ayyukan renon ku ya zama ƙasa da ƙalubale da jin daɗi a gare ku da yaranku. Mai shirya stroller...

 • Fa'idodin Amfani da Jakar Jakar Harshen Yara

  Yara na iya zama kaɗan kaɗan; ga iyaye da yawa, kiyaye su na iya zama da ban tsoro. Babban fa'idar yin amfani da jakar abin ɗamarar yara shine kiyaye lafiyar ɗanku. Lokacin da yaranku ke kusa, zaku iya kare su daga cutar da kansu ...

 • Mota Sunshade: fa'idodi da abin da za a yi la'akari kafin samun ɗaya

  Idan kana da mota, tabbas ya kamata ka yi la'akari da siyan sunshade na mota. Shadewar rana ta mota da gaske tana toshe hasken rana kai tsaye daga shiga abin hawa, ta haka za ta sami kwanciyar hankali da ɗan ƙaramin ku da sauran mazaunan motar. Hakanan yana taimakawa wajen adana motar...

Zafafan nau'ikan